Author: p***8
Date:
Review: hàng đẹp nên mua mmmmmmmmmmmmmmm
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 49.300₫
Original Price: 58.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Multicolor |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Festivals | Halloween |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 18 cm |
| Chiều dài | 28 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| SKU | sb2404296264416776 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 8020132 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***8
Date:
Review: hàng đẹp nên mua mmmmmmmmmmmmmmm
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***3
Date:
Review: Chất liệu sp ok
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: v***0
Date:
Review: sản phẩm rất xinh đẹp tuyệt vời, tôi không thể trông đợi gì hơn. cảm ơn nhà sản xuất, nhà cung cấp, cảm ơn người bán hàng, cảm ơn sàn thương mai điện tử, cảm ơn người vận chuyển để tôi có cơ hội dùng được sản phẩm tốt như thế này.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***6
Date:
Review: Sản phẩm đẹp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm